Na'urar Hemming Aljihu ta atomatik TS-3883

Takaitaccen Bayani:

Injin hemming Aljihu ta atomatik 3883na'ura ce ta atomatik wanda zai iya rufe aljihu.Zai iya kasancewa tare da allura 2 ko 3, tare da sarƙoƙi ko kulle.Don haka akwaiMakullin Allura Biyu Makullin Aljihu Hemming Machine,Injin dinkin sarkar Allura Biyu, Nau'in Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Allura guda uku.Na'urar zata iya ciyarwa ta atomatik, ƙwanƙwasa ta atomatik, datsa ta atomatik, da tattara aljihu ta atomatik.Ba a fallasa gefen curling, kuma nisa na curling gefen iya daidaitacce, allura ma'auni na iya maye gurbin 1 / 8.1 / 4.3 / 8 da dai sauransu Production yadda ya dace ya karu 5 zuwa 8 sau idan aka kwatanta da al'ada inji.

Injin ya dace da aljihun jeans, wando na yau da kullun da dai sauransu. Yana da sauƙi don aiki, babu buƙatun fasaha don ma'aikata.


  • whatsapp
  • mu-chat1
  • e-mail1
  • facebook
  • nasaba
  • youtube

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Amfani

1. Babban inganci: dinkin aljihu da yawa a lokaci guda.Aljihu 40-45/min.Yana iya ajiye ma'aikata 3-4 (Farashin aiki: A ce matsakaicin albashin kowane wata shine 3000RMB, 3000*12*3=108000RMB za'a iya ceto kowace shekara.).Ingantacciyar samarwa ta karu sau 5 zuwa 8 idan aka kwatanta da na'urori na yau da kullun.
2. Nadawa aljihu ta atomatik ba tare da aikin hannu ba.Babu gefen curling fallasa, kuma nisa na curling gefen iya daidaitacce, allura ma'auni na iya maye gurbin 1 / 8.1 / 4.3 / 8 da dai sauransu.
3. Ta atomatik kuma ci gaba da ciyar da kayan zuwa mataki na gaba.
4. atomatik don gama hemming a cikakke.
5. atomatik don tattara aljihu.
6. Gyaran atomatik cikin sauƙi don sanya zaren ƙasa santsi.
7. Yana da sauƙin aiki, babu buƙatun fasaha don ma'aikata.

firikwensin hankali don aika kayan aiki

Motar Stepper mai tukin ciyarwa mai sarrafa bel

Tsarin kwamfuta

firikwensin hankali don aika abu
stepper motor kore ciyar iko mai ɗaukar bel
tsarin kwamfuta

Aikace-aikace

Aljihun jeans, wando na yau da kullun da sauransu

Chainstitch zare biyu

Chainstitch zare uku

Zare biyu-gaba

Zare uku-gaba

sarkar zare biyu
sarkar zare uku
zare biyu gaba
zare uku gaba

Ƙayyadaddun bayanai

Tsarin dinki Aljihu mai lanƙwasa
Matsakaicin gudun
4000rpm
Daidaitaccen ma'aunin allura 1/4 (6.4mm)
Tsawon dinki 1.4mm-4mm
Allura TVX7
Nisa mai lanƙwasa daidaitacce
Cutar huhu  SMS
PLC Siemens
Girman inji 1060*1000*1240mm(L*W*H)
Nauyin inji 190KG

Na'ura na iya kasancewa tare da sarƙoƙi ko kulle.Injin na iya kasancewa da allura 2 ko 3.
TS-3883-3C, 3 allura, sarkar dinka
TS-3883-2C, 2 allura, sarkar dinki
TS-3883-3L, 3 allura, kulle dinki
TS-3883-2L, 2 allura, kulle dinki

Masana'antar mu

masana'anta1
masana'anta2
masana'anta3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana