Na'urar ɗinkin Ƙa'idar TS-6040

Takaitaccen Bayani:

Injin dinki mai sarrafa kwamfyuta 6040ni aJuki nau'in na'urar dinki mai tsaritare da babban yanki 60cm * 40cm.Injin dinki tare da inganci mai inganci, wanda zai iya dinka nau'i-nau'i na vamps masu girman gaske a cikin tsari guda ɗaya kawai.Duk injina suna tare da motar servo, shigar da allura mai ƙarfi zai iya dinka kyawawan waƙoƙin layi don kayan nauyi a ƙananan saurin ɗinki.

TheBabban Yankin Tsarin Magudanar Ruwa 6040Ana amfani da dinkin kayan ado, ɗinki mai rufi multilayer, da gyaran ƙirar riguna, takalma, jakunkuna, harsasai, da dai sauransu.

 


  • whatsapp
  • mu-chat1
  • e-mail1
  • facebook
  • nasaba
  • youtube

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Amfani

1. Motar servo ce ke sarrafa babban shaft, drive X da drive Y. Dukkan dinkin ana yin rikodin su a ƙarƙashin tsarin sarrafa kwamfuta.Ƙarfin shigar da allura zai iya dinka kyawawan waƙoƙin layi don kayan nauyi a ƙananan saurin ɗinki wanda ke ba da garantin ingancin babban girman samfuran ɗinki.
2. Wannan nau'in na'ura yana da tasiri sau 3 fiye da sauran nau'o'in irin wannan.Yana haɓaka ƙimar amfani da inji kuma yana rage farashin masana'anta.
3. Injin ɗinki na shirye-shirye na babban wurin ɗinki mai girman gaske yana gane ba kawai ɗinkin zare mai kauri ba, har ma da ɗinkin nau'in vamps guda biyu a cikin tsari ɗaya kawai.Dinka suna da santsi, rarrabawa, bayyananne, da fasaha.
4. Na'ura na iya yin samar da layi mai sauƙi don manyan ƙananan takalma a cikin mold.Hakanan yana iya yin ɗinki mai zoba.Zai iya rage tsari da farashin aiki a masana'anta, kuma yana haifar da ƙima sosai.

Takardar bayanai:6040
fuskar takalma

Aikace-aikace

TheNau'in Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa 6040Ana amfani da dinkin kayan ado, ɗinki na multilayer overlap, da gyaran ƙirar riguna, takalmi, jakunkuna, harsasai, da dai sauransu. Na'urar ɗin tana dacewa da sassauci don ɗinki mai buƙatar matsakaicin wurin ɗinki.

Ƙayyadaddun bayanai

Mold
Saukewa: TS-6040
Wurin dinki 600mm*400mm
Tsawon siffar dinki 0.1-12.7mm (Matsalar Min: 0.05mm)
Matsakaicin Gudun dinki 2700rpm
Ƙarfin ƙwaƙwalwa Max: 50,000 dinki
Daidaitaccen matsi na tsakiya kafa ƙasa matsayi 0 ~ 3.5mm
Tsawon tsayin ƙafar matsi na tsakiya 20mm ku
Matsa tsayin ɗaga ƙafa 25mm ku
Nauyi 400Kg
Girma 170X155X140cm

Masana'antar mu

masana'anta1
masana'anta2
masana'anta3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana